Sau nawa ya kamata a maye gurbin tacewar ruwa?

Abubuwan tacewa na mai tsabtace ruwa yana buƙatar kula da cikakkun bayanai, wanda ke shafar amincin amfani da ruwa kai tsaye.

 

 Sau nawa ya kamata a maye gurbin abin tace ruwa?
Rayuwar sabis na abubuwan tacewa na masu tsabtace ruwa ya bambanta saboda nau'o'i da kayan aiki daban-daban. Reverse osmosis membrane filter element za a maye gurbinsu a kowace shekara uku. Za a maye gurbin abubuwan tace carbon da aka kunna kowane wata shida zuwa shekara guda. PP auduga tace kashi za a maye gurbinsu kowane wata uku zuwa shida.
Rayuwar sabis ɗin abubuwan tacewa na mai tsabtace ruwa shima yana da alaƙa da kulawar yau da kullun. Idan ana yin aikin tsafta akai-akai, rayuwar sabis za ta daɗe. Idan ba a yi magani akai-akai ba, za a rage rayuwar sabis, wanda zai haifar da ɗan gajeren lokacin maye.

tace ruwa
 Me ya kamata a kula da shi lokacin siyan tsabtace ruwa?
1. Kafin siyan mai tsabtace ruwa, kuna buƙatar tambayar ko akwai rahotannin bincike, amincewar wading da sauran kayan, kuma ku nemi su samar da su. Idan eh, ana iya bayyana inganci da amincin mai tsabtace ruwa don tabbatar da amfani na yau da kullun a cikin lokaci na gaba.
2. Sanin yadda ingancin ruwa na gida yake, sannan ka zabi mai tsabtace ruwan da ya dace. Idan ingancin ruwan yana da ɗan ƙarfi, za a zaɓi nau'in tacewa na mai tsabtace ruwa, kuma za'a yi amfani da mai laushin ruwa. Idan ingancin ruwan yana da ɗan laushi, ana iya amfani da RO reverse osmosis water purifier tare da ingantaccen buƙatun ruwa da ingantaccen tacewa.
3. Lokacin siyan mai tsabtace ruwa, kuna buƙatar ganin idan sabis ɗin bayan-tallace-tallace ya dace. Ya haɗa da shigar da mai tsabtace ruwa, maye gurbin abubuwan tacewa, da kuma kulawa mai tsawo. Manya-manyan masu tsabtace ruwa gabaɗaya sun ƙunshi waɗannan sabis ɗin, ba kamar ƙananan samfuran ba, waɗanda ba su da rai kuma ba za su iya ba masu amfani da kariya ta al'ada ba.

20210306 tace kashi 707 cikakkun bayanai-01-05 20210306 tace kashi 707 cikakkun bayanai-01-0620210306 tace kashi 707 cikakkun bayanai-01-07


Lokacin aikawa: Oktoba-05-2022